chú cá mặn này nghĩ thông suốt rồi truyện full

  • Reads 2,082,738
  • Votes 187,990
  • Parts 127

Complete, First published Apr 22, 2022

Bạn đang xem: chú cá mặn này nghĩ thông suốt rồi truyện full

Table of contents

  • Fri, Apr 22, 2022

  • Chương 1: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 1

    Fri, Apr 22, 2022

  • Chương 2: Muốn thực hiện cá đậm ngày thứ hai

    Mon, Apr 25, 2022

  • Chương 3: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 3

    Fri, Apr 29, 2022

  • Chương 4: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 4

    Mon, May 2, 2022

  • Chương 5: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 5

    Sat, May 7, 2022

  • Chương 6: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 6

    Tue, May 17, 2022

  • Chương 7: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 7

    Sun, May 22, 2022

  • Chương 8: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 8

    Wed, Jun 1, 2022

  • Chương 9: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 9

    Wed, Jun 8, 2022

  • Chương 10: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 10

    Tue, Jun 14, 2022

  • Chương 11: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 11

    Sun, Jun 19, 2022

  • Chương 12: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 12

    Fri, Jul 1, 2022

  • Chương 13: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 13

    Mon, Jul 4, 2022

  • Chương 14: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 14

    Wed, Jul 6, 2022

  • Chương 15: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 15

    Sun, Jul 17, 2022

  • Chương 16: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 16

    Sun, Jul 24, 2022

  • Chương 17: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 17

    Wed, Jul 27, 2022

  • Chương 18: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 18

    Sat, Aug 6, 2022

  • Chương 19: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 19

    Mon, Aug 15, 2022

  • Chương 20: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại đôi mươi

    Mon, Aug 22, 2022

  • Chương 21: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 21

    Fri, Aug 26, 2022

  • Chương 22: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 22

    Mon, Sep 5, 2022

  • Chương 23: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 23

    Fri, Sep 16, 2022

  • Chương 24: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 24

    Fri, Sep 23, 2022

  • Chương 25: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 25

    Sun, Oct 2, 2022

  • Chương 26: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 26

    Wed, Oct 12, 2022

  • Chương 27: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 27

    Mon, Oct 17, 2022

  • Chương 28: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 28

    Fri, Oct 21, 2022

  • Chương 29: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 29

    Mon, Oct 31, 2022

  • Chương 30: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 30

    Wed, Nov 9, 2022

  • Chương 31: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 31

    Mon, Nov 14, 2022

  • Chương 32: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 32

    Thu, Nov 24, 2022

  • Chương 33: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 33

    Thu, Dec 1, 2022

  • Chương 34: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 34

    Mon, Dec 5, 2022

  • Chương 35: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 35

    Mon, Dec 12, 2022

  • Chương 36: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 36

    Mon, Dec 19, 2022

  • Chương 37: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 37

    Mon, Dec 26, 2022

  • Chương 38: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 38

    Mon, Jan 2, 2023

  • Chương 39: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 39

    Sun, Jan 8, 2023

  • Chương 40: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 40

    Sun, Jan 15, 2023

  • Chương 41: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 41

    Sun, Jan 29, 2023

  • Chương 42: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 42

    Wed, Feb 1, 2023

  • Chương 43: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 43

    Mon, Feb 6, 2023

  • Chương 44: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 44

    Sat, Feb 11, 2023

  • Chương 45: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 45

    Sat, Feb 18, 2023

  • Chương 46: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 46

    Fri, Feb 24, 2023

  • Chương 47: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 47

    Mon, Mar 6, 2023

  • Chương 48: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 48

    Fri, Mar 17, 2023

  • Chương 49: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 49

    Mon, Mar đôi mươi, 2023

  • Chương 50: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 50

    Wed, Mar 29, 2023

  • Chương 51: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 51

    Mon, Apr 3, 2023

  • Chương 52: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 52

    Mon, Apr 10, 2023

  • Chương 53: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 53

    Wed, Apr 12, 2023

  • Chương 54: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 54

    Wed, Apr 19, 2023

  • Chương 55: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 55

    Mon, Apr 24, 2023

  • Chương 56: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 56

    Wed, Apr 26, 2023

  • Chương 57: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 57

    Fri, Apr 28, 2023

  • Chương 58: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 58

    Sun, Apr 30, 2023

  • Chương 59: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 59

    Sun, May 7, 2023

  • Chương 60: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 60

    Mon, May 8, 2023

  • Chương 61: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 61

    Wed, May 10, 2023

  • Chương 62: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 62

    Xem thêm: tác phẩm mới nhất của diệp lạc vô tâm

    Fri, May 12, 2023

  • Chương 63: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 63

    Sat, May 13, 2023

  • Chương 64: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 64

    Wed, May 17, 2023

  • Chương 65: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 65

    Fri, May 19, 2023

  • Chương 66: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 66

    Mon, May 22, 2023

  • Chương 67: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 67

    Fri, May 26, 2023

  • Chương 68: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 68

    Mon, May 29, 2023

  • Chương 69: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 69

    Tue, May 30, 2023

  • Chương 70: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 70

    Wed, May 31, 2023

  • Chương 71: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 71

    Fri, Jun 2, 2023

  • Chương 72: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 72

    Wed, Jun 14, 2023

  • Chương 73: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 73

    Fri, Jun 16, 2023

  • Chương 74: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 74

    Mon, Jun 19, 2023

  • Chương 75: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 75

    Wed, Jun 21, 2023

  • Chương 76: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 76

    Fri, Jun 23, 2023

  • Chương 77: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 77

    Wed, Jun 28, 2023

  • Chương 78: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 78

    Mon, Jul 3, 2023

  • Chương 79: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 79

    Fri, Jul 7, 2023

  • Chương 80: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 80

    Wed, Jul 12, 2023

  • Chương 81: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 81

    Sat, Jul 15, 2023

  • Chương 82: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 82

    Sun, Jul 16, 2023

  • Chương 83: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 83

    Wed, Jul 19, 2023

  • Chương 84: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 84

    Sun, Jul 23, 2023

  • Chương 85: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 85

    Wed, Jul 26, 2023

  • Chương 86: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 86

    Wed, Aug 2, 2023

  • Chương 87: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 87

    Fri, Aug 4, 2023

  • Chương 88: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 88

    Mon, Aug 7, 2023

  • Chương 89: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 89

    Fri, Aug 11, 2023

  • Chương 90: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 90

    Mon, Aug 14, 2023

  • Chương 91: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 91

    Fri, Aug 18, 2023

  • Chương 92: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 92

    Sun, Aug đôi mươi, 2023

  • Chương 93: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 93

    Wed, Aug 23, 2023

  • Chương 94: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 94

    Wed, Aug 30, 2023

  • Chương 95: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 95

    Fri, Sep 1, 2023

  • Chương 96: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 96

    Tue, Sep 5, 2023

  • Chương 97: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 97

    Mon, Sep 11, 2023

  • Chương 98: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 98

    Fri, Sep 15, 2023

  • Chương 99: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 99

    Wed, Sep đôi mươi, 2023

  • Chương 100: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 100

    Sun, Sep 24, 2023

  • Chương 101: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 101

    Wed, Sep 27, 2023

  • Chương 102: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 102

    Fri, Sep 29, 2023

  • Chương 103: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 103

    Mon, Oct 2, 2023

  • Chương 104: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 104

    Fri, Oct 6, 2023

  • Chương 105: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 105

    Sun, Oct 8, 2023

  • Chương 106: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 106

    Mon, Oct 9, 2023

  • Chương 107: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 107

    Wed, Oct 18, 2023

  • Chương 108: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 108

    Fri, Oct đôi mươi, 2023

  • Mon, Oct 23, 2023

  • Mon, Oct 23, 2023

  • Chương 109: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 109

    Mon, Oct 23, 2023

  • Chương 110: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 110

    Sun, Oct 29, 2023

  • Chương 111: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 111

    Wed, Nov 1, 2023

  • Chương 112: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 112

    Fri, Nov 3, 2023

  • Chương 113: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 113

    Mon, Nov 6, 2023

  • Fri, Nov 3, 2023

  • Chương 114: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 114

    Tue, Nov 7, 2023

  • Chương 115: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 115

    Wed, Nov 8, 2023

  • Chương 116: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 116

    Thu, Nov 9, 2023

  • Chương 117: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 117

    Fri, Nov 10, 2023

  • Chương 118: Muốn thực hiện cá đậm ngày loại 118 (Kết)

    Fri, Nov 10, 2023

  • Phiên nước ngoài ngôi trường ĐH 1

    Fri, Nov 10, 2023

  • Phiên nước ngoài ngôi trường ĐH 2

    Fri, Nov 10, 2023

  • Đôi lời nói của editor về tác phẩm

    Sat, Nov 11, 2023

  • Các cmt bị tui xóa + block

    Thu, Dec 7, 2023

    Xem thêm: búp bê sữa của diệp thiếu gia

  • Lại lấy bạn dạng edit của tôi thực hiện audio

    Fri, Dec 29, 2023

Cá Mặn nghĩ về thông trong cả rồi.
    
    Tác giả: Trì Vãn 迟晚.
    
    Nguồn: khotangdammyfanfic.blogspot.com
    
    Editor: Ngáo (W@ttp@d: @nguyenguyen9473).
    
    Bản edit phi thương nghiệp chưa tồn tại sự đồng ý của người sáng tác, phấn chấn lòng ko reup, ko gửi ver. Editor ko rành giờ Trung, bạn dạng edit kể từ QT chỉ chính khoảng tầm 60 - 70% đối với bạn dạng gốc.
    
    Truyện sẽ không còn thỏa mãn nhu cầu được vớ toàn bộ cơ thể hiểu, ai thấy không phù hợp rất có thể ko đọc/ngưng hiểu và im re rời lên đường, chớ vô hiểu rồi buông lời nói cay nghiệt.

#7boylove