thần dấm đệ nhất vũ trụ

  • Reads 232,320
  • Votes 16,734
  • Parts 62

Ongoing, First published Mar 29, 2021

Bạn đang xem: thần dấm đệ nhất vũ trụ

Table of contents

  • Mon, Mar 29, 2021

  • Sat, Apr 3, 2021

  • Mon, Apr 5, 2021

  • Fri, Apr 9, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Fri, Apr 23, 2021

  • Fri, Apr 23, 2021

  • Fri, Apr 23, 2021

  • Sun, May 2, 2021

  • Sun, May 2, 2021

  • Sun, May 2, 2021

  • Mon, May 24, 2021

  • Thu, Jun 3, 2021

  • Thu, Jun 3, 2021

  • Thu, Jun 3, 2021

  • Thu, Jun 3, 2021

  • Thu, Jun 3, 2021

  • Sat, Jun 12, 2021

  • Mon, Jun 14, 2021

  • Mon, Jun 14, 2021

  • Mon, Jun 14, 2021

  • Sun, Jun 27, 2021

  • Sun, Jun 27, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

    Xem thêm: đọc truyện sủng ái đặc quyền dành cho em

  • Fri, Aug trăng tròn, 2021

  • Fri, Aug trăng tròn, 2021

  • Sat, Aug 21, 2021

  • Sat, Aug 21, 2021

  • Sat, Aug 21, 2021

  • Sat, Aug 21, 2021

  • Sat, Aug 21, 2021

  • Tue, Oct 26, 2021

  • Sun, Oct 31, 2021

  • Sun, Oct 31, 2021

  • Sun, Nov 21, 2021

  • Sun, Nov 21, 2021

  • Sun, Nov 28, 2021

  • Sun, Dec 12, 2021

  • Tue, Jan 18, 2022

  • Thu, Apr 7, 2022

  • Sat, Aug 13, 2022

  • Sun, Aug 14, 2022

  • Mon, Nov 7, 2022

  • Tue, Nov 8, 2022

  • Tue, Jan 17, 2023

  • Tue, Jan 24, 2023

  • Wed, Jan 25, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

  • Fri, Feb 17, 2023

  • Sat, Feb 18, 2023

  • Sun, Feb 26, 2023

  • Fri, Apr 7, 2023

  • Sun, May 7, 2023

  • Mon, Aug 7, 2023

    Xem thêm: sau khi xuyên thành pháo hôi tôi lại nổi tiếng lần nữa

  • Tue, Dec 26, 2023

  • Tue, Dec 26, 2023

Tác giả: Diệp Sáp
    Thể loại: thương yêu thâm thúy, oan gia ngõ hẹp, giới vui chơi giải trí, ngọt văn
    
    Giới thiệu:
    Mọi người vô sóc vui chơi giải trí ai ai cũng biết Tiêu Phong Du là kẻ sáng sủa, hạnh phúc, yêu thương đời, chẳng màng cái gì.
    MC buổi phỏng vấn ngoài thiên nhiên đang được hỏi: "Có điều gì khiến cho cô bực bản thân không?"
    Tiêu Phong Du quan ngại ngùng đáp: "Tôi vô nghề ngỗng đang được 10 năm rồi, với sóng bão táp này nhưng mà tôi ko trải qua loa chứ?"
    MC đang được toan tuyên dương cô là kẻ túa hé và với nắm rõ thì hốt nhiên nụ mỉm cười bên trên môi cô vụt tắt.
    Mé ngoài ngôi trường tảo, hình họa hậu Hà Vân Hàm đang được cúi đầu truyện trò với cô ca sĩ con trẻ này bại.
    Cùng khi bại camera quay trở về với Tiêu Phong Du.
    Tiêu Phong Du thư thả nhạt nhẽo bảo: "Thật xin xỏ lỗi, tôi đang được bực bản thân."
    MC:.......
    Quần bọn chúng đang được xem:......

#1oangiangõhẹp