vợ tôi đáng yêu nhất quả đất

  • Reads 946,913
  • Votes 78,141
  • Parts 70

Complete, First published Oct 12, 2020

Bạn đang xem: vợ tôi đáng yêu nhất quả đất

Table of contents

  • Mon, Oct 12, 2020

  • Tue, Oct 13, 2020

  • Wed, Oct 14, 2020

  • Thu, Oct 15, 2020

  • Fri, Oct 16, 2020

  • Fri, Oct 23, 2020

  • Sat, Oct 24, 2020

  • Sat, Oct 24, 2020

  • Sat, Oct 24, 2020

  • Sun, Oct 25, 2020

  • Mon, Oct 26, 2020

  • Wed, Oct 28, 2020

  • Wed, Oct 28, 2020

  • Fri, Oct 30, 2020

  • Fri, Oct 30, 2020

  • Sat, Oct 31, 2020

  • Sat, Oct 31, 2020

  • Sun, Nov 1, 2020

  • Tue, Nov 3, 2020

  • Tue, Nov 3, 2020

  • Wed, Nov 4, 2020

  • Thu, Nov 5, 2020

  • Fri, Nov 6, 2020

  • Sat, Nov 7, 2020

  • Sun, Nov 8, 2020

  • Sun, Nov 8, 2020

  • Mon, Nov 9, 2020

  • Tue, Nov 10, 2020

  • Wed, Nov 11, 2020

  • Fri, Nov 13, 2020

  • Fri, Nov 13, 2020

  • Sat, Nov 14, 2020

  • Sat, Nov 14, 2020

  • Sun, Nov 15, 2020

    Xem thêm: sủng vợ tận trời

  • Sun, Nov 15, 2020

  • Mon, Nov 16, 2020

  • Wed, Nov 18, 2020

  • Sun, Nov 22, 2020

  • Mon, Nov 23, 2020

  • Wed, Nov 25, 2020

  • Wed, Nov 25, 2020

  • Fri, Nov 27, 2020

  • Fri, Nov 27, 2020

  • Sat, Nov 28, 2020

  • Sat, Nov 28, 2020

  • Sun, Nov 29, 2020

  • Sun, Nov 29, 2020

  • Mon, Nov 30, 2020

  • Mon, Nov 30, 2020

  • Wed, Dec 2, 2020

  • Wed, Dec 2, 2020

  • Thu, Dec 3, 2020

  • Sat, Dec 5, 2020

  • Sat, Dec 5, 2020

  • Sun, Dec 6, 2020

  • Mon, Dec 7, 2020

  • Mon, Dec 7, 2020

  • Tue, Dec 8, 2020

  • Tue, Dec 8, 2020

  • Wed, Dec 9, 2020

  • Wed, Dec 9, 2020

  • Thu, Dec 10, 2020

  • Fri, Dec 11, 2020

  • Sat, Dec 12, 2020

  • Sat, Dec 12, 2020

  • Sun, Dec 13, 2020

  • Mon, Dec 14, 2020

  • Tue, Dec 15, 2020

    Xem thêm: tân thiên long

  • Thu, Dec 17, 2020

  • Thu, Dec 17, 2020

VỢ TÔI ĐÁNG YÊU NHẤT QUẢ ĐẤT
    
    Tên khác: Ngã lão bà toàn toàn cầu tối khả ái; Lão bà sỏa qua; Lão bà loại ngốc. 
    Tác giả: Lục U U. 
    Thể loại: bách phù hợp, văn minh, ngọt sủng, nhẹ dịu.
    Tình trạng: 69 chương edit trả. 
    Couple: Chu Dư - Họa Đường. 
    Edit: Alex (Wattpad: AlexGreen95). 
    _____________ 
    Giới thiệu
    
    Nghe thưa Chu Dư, sao phái đẹp võ thuật số 1 nhập nam nữ cơ hội giá tiền lùng, ko hoạt ngôn cũng chẳng thân mật thiện, nước ngoài trừ đóng góp phim thì không hề sở trường này không giống.
    
    Mãi cho tới một hôm, phóng viên báo chí chụp được cảnh Chu Dư kết đôn đốc việc làm hoàn thành ngồi xổm góc tường gọi Smartphone...
    
    Gương mặt mũi trước giờ ko xúc cảm lại cười cợt thiệt êm ả dịu dàng, nhỏ giọng thực hiện nũng với mặt mũi bại liệt đầu dây: "Vợ ơi, bà xã ơi, thời điểm hôm nay cũng ghi nhớ bà xã lắm lắm."
    
    *** 
    
    Gần trên đây Chu Dư vướng một triệu chứng căn bệnh kì quái.
    
    Mỗi Khi trừng trị căn bệnh là tiếp tục coi Họa Đường như bà xã bản thân.
    
    Một câu tóm tắt: Hạng nhất thương vợ!
    _____________

#8edit